Liam Benson

Liam Benson jẹ́ onkọ̀wé tó ti ní irírí pẹ̀lú amoye nínú àwọn àgbègbè tuntun àti fintech. Pẹ̀lú ìkànsí ìmò ẹ̀rọ ní Digital Innovation láti Stanford University, ó dàpọ̀ àtúnyẹwo tó lágbára pẹ̀lú ìmọ̀ àtọkànwá. Liam ti lo ju ọ́dún mẹ́wàá lọ nínú ilé iṣẹ́ imọ́-ẹrọ, pẹ̀lú ìyè tó lágbára ní Progress Technologies, níbi tí ó ti ṣe pàtàkì nínú ṣíṣe àtúnṣe àwọn iṣeduro owó tó ní ìrísí tó gbígba. Ìmò kárí àwùjọ rẹ̀ lórí ipin àárín owó àti imọ́-ẹrọ jẹ́ kí ó lè fi àfihàn tó níyelori hàn nípa àwọn ìmọ̀ tuntun àti ìbáṣepọ̀. Iṣẹ́ Liam ti yàtọ̀ sí àwọn ìtàn ìṣàkóso ilé iṣẹ́ tó jẹ́ olokiki, tó jẹ́ kí ó di ohun àgbéléwò tó gbàgbẹ́ nítorí àwọn amọdaju tó ń wá láti mọ ibi tó yẹ kó lọ nínú àgbájọ fintech tó yípadà lọ́pọ̀.